![นายศุภมิตร ชิณศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ต้อนรับคณะกรรมตรวจสอบและประเมินผลประจำกระทรวงมหาดไทย (ค.ต.ป.มท.)](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/20666_๒๓๐๖๒๑_1223.jpg)
นายศุภมิตร ชิณศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ต้อนรับคณะกรรมตรวจสอบและประเมินผลประจำกระทรวงมหาดไทย (ค.ต.ป.มท.)
นายศุภมิตร ชิณศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ต้อนรับ คณะกรรมตรวจสอบและประเมินผลประจำกระทรวงมหาดไทย (ค.ต.ป.มท.) ตรวจติดตามการดำเนินงาน งบประมาณ ประจำปี พ.ศ. 2566 (ครั้งที่ 2 ) ณ ห้องประชุม ชั้น 3 หอชมเมือง จังหวัดสมุทรปราการ