![ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ร่วมต้อนรับ พลเอก กัมปนาท รุดดิษฐ์ องคมนตรี และคณะ ในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยมสถานศึกษาในโครงการกองทุนการศึกษา ณ วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293086120_372148895089582_1318923760060279054_n.jpg)
ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ร่วมต้อนรับ พลเอก กัมปนาท รุดดิษฐ์ องคมนตรี และคณะ ในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยมสถานศึกษาในโครงการกองทุนการศึกษา ณ วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ
วันที่ 11 กรกฎาคม 2565 เวลา 10.30 น. นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ร่วมต้อนรับ พลเอก กัมปนาท รุดดิษฐ์ องคมนตรี และคณะ ในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยมสถานศึกษาในโครงการกองทุนการศึกษา ณ วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ ตำบลปากน้ำ อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ
ทั้งนี้เพื่อรับทราบถึงปัญหาอุปสรรค และความคืบหน้าของการบริหารงาน รวมทั้งผลสำฤทธิ์ของงานต่างๆ ที่โรงเรียนได้ดำเนินการไป โดยผู้บริหารสถานศึกษา ได้กล่าวรายงานแนะนำสถานศึกษา และรายงานผลการดำเนินการของสถานศึกษาในโครงการกองทุนการศึกษา