![นายศุภมิตร ชิณศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดสมุทรปราการ ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรปราการ](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/288836475_1078197532794707_8614095791340338816_n.jpg)
นายศุภมิตร ชิณศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดสมุทรปราการ ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรปราการ
วันที่ 15 มิถุนายน 2565 เวลา 13.30 น. นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ได้มอบหมายให้ นายศุภมิตร ชิณศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดสมุทรปราการ ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรปราการ ชั้น 2 เพื่อรับทราบ บทบาทภารกิจ และรับฟังรายงานผลการปฏิบัติงาน ตลอดจนร่วมให้ข้อเสนอแนะของการดำเนินงานการจัดการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดสมุทรปราการ
แหล่งที่มา : สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดสมุทรปราการ