![นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ได้ตรวจเยี่ยมจุดตรวจและจุดบริการการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ. 2565](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/270275181_2703068363321509_4683176449540980749_n.jpg)
นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ได้ตรวจเยี่ยมจุดตรวจและจุดบริการการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ. 2565
เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2564 เวลา 15.30 น.
นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ได้ตรวจเยี่ยมจุดตรวจและจุดบริการการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ. 2565 ในเขตพื้นที่ อำเภอพระประแดง เพื่อตรวจความพร้อมและประเมินผลจุดตรวจจุดบริการในพื้นที่จังหวัดสมุทรปราการ ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และสัมฤทธิ์ผล ในการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่