![นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืนในเมืองของจังหวัดสมุทรปราการ](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/288164497_353198663651272_1574157947657778742_n.jpg)
นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืนในเมืองของจังหวัดสมุทรปราการ
วันที่ 13 มิถุนายน 2565 นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ได้มอบให้
นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืนในเมืองของจังหวัดสมุทรปราการ ณ ห้องประชุม1 ศาลากลางจังหวัดฯ
โดยมีประเด็นสำคัญ ดังนี้
– กรอบแนวทางการดำเนินงานโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืนในเมืองระดับเขตและระดับจังหวัด
– การแต่งตั้งอนุกรรมการในคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนฯ ระดับจังหวัด
– กรอบดำเนินงานโครงการพัฒนาเกษตรฯ ระดับจังหวัด