![จังหวัดสมุทรปราการ ต้อนรับ พลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุข องคมนตรี ติดตามโครงการอันเนื่องจากพระราชดำริพื้นที่จังหวัดสมุทรปราการ](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/17010383705541-2.jpg)
จังหวัดสมุทรปราการ ต้อนรับ พลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุข องคมนตรี ติดตามโครงการอันเนื่องจากพระราชดำริพื้นที่จังหวัดสมุทรปราการ
วันที่ 25 ตุลาคม 2565 ณ ประตูระบายน้ำคลองลัดโพธิ์ นายศุภมิตร ชิณศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัด รักษาราชการแทนผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ ต้อนรับ พลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุข องคมนตรี ติดตามโครงการอันเนื่องจากพระราชดำริพื้นที่จังหวัดสมุทรปราการ