![การประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการ (ก.บ.จ.) จังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 2/2566](https://www.samutprakan.go.th/wp-content/uploads/2023/05/350523906_794687678723612_2822936744303625300_n3.jpg)
การประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการ (ก.บ.จ.) จังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 2/2566
วันที่ 29 พฤษภาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายสุพจน์ ภูติเกียรติขจร รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการ (ก.บ.จ.) จังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมชั้น 3 ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ หัวหน้าส่วนราชการและหน่วยงานที่เกี่ยวร่วมเข้าร่วม และคณะกรรมการฯ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียง